BONGO CELEBRITY

All You Wanted To Know But Didn’t Know How and Where

KISA CHA KWELI? May, 23, 2007

Filed under: Bongo Flava — bongocelebrity @ 12:40 PM

Mojawapo ya videos ambazo sisi wahariri wa BongoCelebrity tumezikubali ni hii ya Mandojo na Domokaya katika wimbo uitwao Dingi. Je hiki ni kisa cha kweli? Mahojiano rasmi yatakujieni hivi karibuni.

Advertisements
 

6 Responses to “KISA CHA KWELI?”

  1. Karim Mussa Says:

    Great music,great story,great site.Keep em coming

  2. dada Says:

    hawa watoto wazuri sana. wana talent ya ajabu. Nyimbo yao hii ni nzuri sana, na in maneno na mazuri na yanawagusa wengi. I can’t wait for their interview.

  3. mgendi Says:

    vijana wako makini, its real, this hapens into our daily lives.
    thanx 4 the site…. keep on moving guys

  4. Dorice Protas Says:

    dah: yaani hawa washikaji wanatisha si mchezo, huu wimbo wao una message nzuri sana, kwa kweli umetulia. waendelee hivyo hivyo wasibweteke na mafanikio yao.

  5. Dorice Protas Says:

    yaani hawa washikaji wanatisha si mchezo, huu wimbo wao una msg nzuri sana, waendelee hivyo hivyo wasibweteke na mafanikio yao. big up wazee.


Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s