BONGO CELEBRITY

All You Wanted To Know But Didn’t Know How and Where

BBC October, 15, 2007

Filed under: Blogging,Watangazaji — bongocelebrity @ 8:46 PM

 

Picha ya pamoja ya wafanyakazi na watangazaji wa Idhaa ya Kiswahili BBC London. Mmojawapo ni Charles Nkwanga Hilary (Mzee wa Macharanga) ambaye takribani mwezi mmoja uliopita tulifanya naye mahojiano ya kina. Unaweza kuwatambua wafanyakazi na watangazaji wangapi kutoka katika picha hii?

Picha kwa msaada wa Saidi Yakubu, mtangazaji wa Idhaa hiyo na pia mwanablog.

 

4 Responses to “BBC”

  1. MIMI Says:

    Hiyo caption ya picha ya BBC neno la kwanza ni la lugha gani?? Mbona watu hamuachi aibu?????? GROW UP!!!

  2. Fundi Kuranda Says:

    Hii!!!!!!! BBC waswahili Team kubwa mno!!!!!
    lakini hawatuwakilishi vizuri katika fani ya
    utamaduni wa sanaa na mziki kwa hadi leo mziki wa
    kiswahili haupo mbele!?kwani wataalamu hawa wangechangia kwa kiasi kikubwa kutangaza utamaduni
    wa sanaa na miziki wa kiswahili lakini wapi?

  3. ibrahim Says:

    ingekuwa poa kama mngetutajia majina yao manake tumezowea kuskia sauti tu.Kiu ingekatika kama tungewajua na kwa sura pia,sio sauti tu

  4. Lily Victor Says:

    Haya ni mambo ya kawaida kwa watu kukaa pamoja na kwa furaha kwani hapo shida iko wapi??? Hiyo ni kumbukumbu murua


Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s