BONGO CELEBRITY

All You Wanted To Know But Didn’t Know How and Where

BYE BYE UKAPERA October, 29, 2007

Filed under: Television,Watangazaji — bongocelebrity @ 12:02 PM

 

Mtangazaji maarufu wa kituo cha Televisheni cha Channel Ten na pia radio ya Magic FM, Nick Ngonyani hivi karibuni alichukua “jiko” jijini Dar-es-salaam na hivyo kuyaaga rasmi maisha ya ukapera.Pichani mtangazaji huyo (kushoto) akivishwa pete ya ndoa na mkewe aitwaye Nunuh Kamugisha. BC inawatakia maisha mema ndani ya ndoa.

Picha kwa hisani ya Global Publishers.

Advertisements
 

10 Responses to “BYE BYE UKAPERA”

  1. sandy Says:

    congrats nick tunza jiko kaka..maisha mema katika ndoa yako.

  2. mesa Says:

    hongera sana ila jamani makeup mmmmmmmmhhhhhhhhhhhhhh

  3. Hongera sana kaka.Nakutakia maisha mema.

  4. beutness Says:

    Hongera sana Nick na kila hri katika maisha yenu mapya ya ndoa.Mmependeza sana.

  5. Mariam Says:

    Nick kweli umependeza sana na Mkeo. Sasa mjitahidi kujitunza sana na ninafurahi pamoja nanyi.
    Mungu awape mapenzi ya milele na kifo ndio kiwatenganishe kama mlivyoapa mbele ya Mungu.

  6. Nerra Says:

    Nice couple, all the best in future!

  7. Pope Says:

    Nick Baba umemaliza mambo yako lakini?
    kasafari karefu na kagumu kaka, “Alichokiunganisha Mungu…”
    Kila la kheri kaka

  8. Oswald Rangi Says:

    Hongera kwa uamuzi mlio fikia kaka maisha ya ndoa yataka msimmo na sio kushikiwa akili na marafiki chunga sana marafiki utajajuta.Happy Joy in your marriage life.Keep god first.

  9. Mark Says:

    Hongera sana Brother Nicky … former
    Bunge Primary Classmates under Abdala Lugusha , Josiah Malonga , Ajelando Sindanoo ,Lulu , Mathew Nsemwa etc… chini ya mwalimu Mkali Mrs Kajiru
    All the best
    Mark , Japan

  10. juma Says:

    mmm mmependeza ila bibi harusi alikuwa anumwa tumbo au?


Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

w

Connecting to %s