BONGO CELEBRITY

All You Wanted To Know But Didn’t Know How and Where

ZAWADI October, 30, 2007

Filed under: Blogging,Blogs,Mahusiano/Jamii,Photography/Picha — bongocelebrity @ 3:51 PM

 

Hivi karibuni blog maarufu ya Michuzi ilifikisha watembeleaji milioni 2.Wakati watembeleaji hao wakielekea kufikia idadi hiyo, kulikuwa na shindano la mtu atakayekuwa wa milioni mbili kamili,bila pungufu wala nyongeza.

Baada ya mchakato mzima aliyefanikiwa kuibuka mshindi ni Brian Mariki,mtanzania aishiye Houston,Texas. Brian alijinyakulia zawadi ya $ 500 taslimu kama ilivyokuwa imeahidiwa.

Pichani Issa Michuzi (kulia), akitimiza ahadi hiyo kwa kumkabidhi mama mzazi wa Brian, mke wa Balozi Richard Maliki zawadi hiyo ambayo kupitia kwake itafikishwa kwa Brian ambaye ndiye ameelekeza kwamba zawadi hiyo ipitie kwa mama yake mzazi. Hongera Michuzi kwa kutimiza ahadi na Brian kwa kuibuka mshindi.

 

One Response to “ZAWADI”

  1. :) Says:

    Why thank you!


Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s