BONGO CELEBRITY

All You Wanted To Know But Didn’t Know How and Where

BONGO FLAVA YA GOSPEL. November, 17, 2007

Filed under: Dini,Gospel Music,Muziki — bongocelebrity @ 12:21 AM

 

Tunapoongelea muziki wa kizazi kipya siku hizi hatuongelei bongo flava pekee bali pia muziki wa injili (gospel).Aina hii ya muziki inazidi kupanda chati na kujipatia wapenzi lukuki.Cha kufurahisha zaidi ni kwamba vijana ndio haswa wanaupa nafasi muziki wa injili.Miongoni mwa vijana hao ni hao pichani Mary Fue na Matha Fue(tumeshindwa kutambua yupi ni yupi). Vijana hawa ni mapacha ambao wanasema wamedhamiria kuipeleka gospel kutoka Tanzania kimataifa.BC inawatakia kila la kheri.

 

16 Responses to “BONGO FLAVA YA GOSPEL.”

  1. Dinah Says:

    Ni vema kumkumbuka Mungu na kumtukuza kwa kumuimbia. Bila yeye tusingeweza kufanya tunayoyafanya.

    By the path….mnamacho mazuri alafu mmepatia kuchonga nyusi zenu kufuatana na ukubwa wa macho.

    Keep it tight gals.

  2. daya Says:

    Mbalikiwe sana na mungu azidi kuwabaliki, Ni vizuri kumkumbuka MUNGU BABA

  3. HOLM Says:

    Hey guys keep it up. We are praying for you and please stand still in the Ministry. We know what you are going through. We are Tanzanians doing the same thing here in America. For more Info you can visit our website at http://www.themissionband.org

  4. ZeMdau Says:

    Wameolewa hao?
    Wengine tunatafuta Wachumba hapa.

  5. Cathhbert Angelo Says:

    Hawa wadada wanajitahidi sana ila naamini watakapomaliza chuo. Big Up! kazi yenu ni njema.

  6. bdo Says:

    dinah may be y’re making fun of them “….mnamacho mazuri alafu mmepatia kuchonga nyusi zenu kufuatana na ukubwa wa macho….” but i beg your assistance, maan hadi sasa sijaweza kutofautisha muziki wa gospel na “kiwanzenza” however gospel songs inspire

  7. Dinah Says:

    bdo! Hapana sijawadhihaki nimemaanisha kabisa kutoka moyoni kuwa macho yao ni mazuri na wamepatia kuzichonga nyusi zao.

    Kuhusu Gospel nafikiri (sina uhakika na sijawahi kusikia kazi zao) ni kama anavyoimba Jide (kama kwaya hivi)ila tu wanatumia maneno ya kumsifu Mungu au Yesu Kristo🙂

  8. bdo Says:

    Dinnah, afadhali umenena hujawadhihaki kuhusu umodo wao that japo ni wapendwa katika kumwimbia Bwana but nao wamo katika mambo ya kwetu…kwa kweli hata mie sijapata kusikia kazi zao, ila kuhusu “gospel songs” kwa ujumla, my perception is ..nahisi its like other musics/genre hasa kwa sisi wabongo&E/Afr.umekuwa na tune ya kizaire-dance like than insparation,kama ulivyosema JIDE huimba kikwaya zaidi(kikanisa zaidi) than others-musics..its my view

  9. Furaha Says:

    Jamani hawa wadada nawafahamu vizuri saana, guys these girls sing vizuri yaani wana sauti nzuri saanna. Kazi yao moja inaonekana EATV yaani utapenda. Big up girls.. Ukimtangaza Kristo hutakiwi kuwa mshamba au outdated lazim auwe presentable hata ukisema YESU ANAWEZA uvutie watu waje kwa Yesu anayefnya watu wapendeze.. Iende mbele injili!!!

  10. bdo Says:

    Furaha true japo sijaona kazi yao naamini wanaimba vizuri,naamini hata wewe japo si mwanamuziki naamini upo presentable, but nauliza nisaidie what gospel singers’ dance is spiritually or just a style?or a congolize mood?

  11. Mwampetha Says:

    bdo,
    Swali lako halieleweki. Afadhari utumie kiswahili kuliko Kingereza ambacho hujui unauliza nini. Au nenda shule ukajifunze lugha upya halafu utarudi BC kuuliza swali lako.

  12. Flojoma Says:

    ooh! sis Dinah uko right sana maana msema kweli ni mpenzi wa Mungu ama kwa hakika wamepependeza sana ama kwa hakika Bwana anaweza maana amewatengeneza. Mary and Matha mm nawaombea mungu azidi kuwabariki katika kueneza injili kwa kuimba.Bwana awabariki sana Jina la bwana libarikiwe.

  13. irene Eusebi Says:

    Hi!
    mary na pacha mwenzio!!!!!!!
    Nawapa big up mnaimba bomba mnapendeza sauti nyororo.
    Nakumbuka tulipokuwa zoo iringa ulikuwa unapenda kwaya sana mwana.Usikate tamaa endeleza libeneke la Gospel kwenda mbele big up mumy!!!!!!!!!!!!!!!.Its me irene classmet wako.

  14. mary Says:

    Nafurahi sana ninapoona vijana wanamtukuza Mungu kama nyie nawatakia heri,Mbarikiwe sana, pia mzidi kumuomba Mungu ili msirudi nyuma.kazi yenu nzuri

  15. shi Says:

    keep it up gals
    God bless you

  16. Lily Victor Says:

    Kila la heri katika kazi ya Bwana na Mungu awabariki sana. awape afya njema. Mnapotunga wimbo naomba muwe makini sana kwani kuna nyimbo nyingi sana hazimtukuzi Mungu ila ni kulalamika na mipasho kama nibebe wa Rose Mhando na wa Bahati Bukuku wa majaribu. Kuweni Makini Mungu anastahili kilicho bora.


Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s