BONGO CELEBRITY

All You Wanted To Know But Didn’t Know How and Where

MAZINGAOMBWE NI NINI? November, 20, 2007

Filed under: Burudani,Mawazo/Tafakuri,Sanaa/Maonyesho — bongocelebrity @ 12:22 AM

 

Swali lililopo kwenye kichwa cha habari hii ya leo linaweza kuwa na majibu chungu mbovu.Tunaweza kuendelea kujiuliza kama tunapenda.Pamoja na hayo,jambo moja lililo wazi ni kwamba mazingaombwe ni mojawapo ya sanaa kongwe sana ulimwenguni.Kama una tafsiri yako kuhusu mazingaombwe usisite kutuambia wenzako.Tupo hapa kujifunza na kuelimishana pia.

Vilevile kama unazikumbuka enzi zile ulipokuwa shule kisha matangazo ya kuhusu ujio wa mwana-mazingaombwe yakaanza kusambaa, jamaa akaja mstarini akawapeni sample kidogo ya mazingaombwe yake,utakuwa pia unakumbuka jinsi ambavyo ulikuwa unaenda mbio ikitokea kwamba mazingaombwe yanakuja shuleni kwenu na wewe huna kiingilio.Sema ukweli,ulikuwa unafanyaje ili usiyakose mazingaombwe?

Lakini si unakumbuka kwamba kulikuwa hakuna wana-mazingaombwe wanawake? Jadi hiyo siku hizi imevunjwa na Akanashe Joan(pichani juu).Huyu inasemekana ndio mwanamke wa kwanza mwanamazingaombwe Afrika Mashariki. Sanaa hii yeye amejifunzia au kuisomea nchini China. Hivi leo ni mwanamazingaombwe maarufu nchini Tanzania akitoa burudani popote walipokusanyika watu.

 

10 Responses to “MAZINGAOMBWE NI NINI?”

  1. Dinah Says:

    Akanashe wewe endeleza fani, safi sana.

    Nasikia hata Odemba ni mwanamzingaombwe au “karitaya”🙂

  2. Dinah Says:

    Mwanamazingaombwe*

  3. Pope Says:

    Huyu kama ndio demu wako ukimkorofisha anaweza kuhamisha hamu zako akapeleka ndiko kuliko siko nomaaa
    ila Big Up Dadaa

  4. bdo Says:

    but she needs some innovation to make her job reputable,sio vizuri kufanya maonesho kila kwenye kusanyiko la watu…let her find special venue for special audience..sio kila akiona watu anandunduliza au labda siajelewa

  5. danieli Says:

    Akiingia Shinyanga wanamchoma moto fasta, wana usongo sana na wachawi au kile wanachodhania ni uchawi! Ashauriwe a-stay put kwenye sehemu zinazorecognize art and talent as just that, basi.

  6. ney Says:

    HUU SASA UCHAWI WA KINAIJERIA. HII ELIMU YA MAZINGAOMBWE HIVI INATOFAUTI GANI NA UCHAWI AMBAO WATU WANARUKA KWA UNGO? HIVI HUYU NI MZALIWA WA TANZANIA AU KATOKA NIGERIA? USIKUTE NI MPOPOZZZZ(NIGERIAN) NA WASI WASI NA URAIA WAKE.

  7. Lohhy Says:

    aiseee hii dili kweli, maana kama unaweza badilisha karatasi zikawa pesa, shida ya didi watu kubomoa mabenki, si wakusanye karatasi wakamuone awabadilishie jamani, nikija bongo nitamtafuta.

  8. Key Says:

    NO COMENT! ney nakusupport- she is totally witch

  9. lim Says:

    mmhhhhhhhhhhhh

  10. Betty Boop Says:

    Jamani Huyu Dada Sio mchawi kaanza mbali hajaanza jana wala leo. Kwa kifupi yule anaetake kujua chochote muulizeni atawaambia……Si mpompo ni Mbongo mzawa kabisa!!!

    Na kuhusu uchawi, uo sio uchawi its called illusions…..a misinterpretation of an experience of sensory perception, especially a visual one, where the stimuli are objectively present and the mistaken perception is due to physical rather than psychological causes……..Siwezi kuexpalin kwa kiswahili

    Kazi kwenu kama hamtaelewa……..Jua Facts kwanza kabla hujameka Comment.

    Akanashe endelea na Art yako……….Represent.

    Mwanao!!…”


Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s