BONGO CELEBRITY

All You Wanted To Know But Didn’t Know How and Where

KICHEKO-MSONDO NGOMA MUSIC BAND December, 14, 2007

Filed under: Burudani,Muziki,Watu na Matukio,Weekend Special,Zilipendwa — bongocelebrity @ 12:05 AM

Ilipoanza mwaka 1964 ilijulikana kama NUTA Jazz.Baadaye wakaitwa JUWATA Jazz na kisha OTTU Jazz.Pamoja na yote hayo ukitaja jina Msondo Ngoma,kila mtu atakuelewa kwamba unaongelea ile bendi kongwe ya muziki nchini Tanzania.Haishangazi basi kusikia kwamba wanajulikana pia kama “Baba ya Muziki”.

Hivi sasa wanaitwa Msondo Ngoma Music Band. Leo hii ndani ya Landmark Hotel-Ubungo wanazindua albamu yao ya kwanza waliyoipa jina KICHEKO.Albamu ina nyimbo sita ambazo ni Maisha Mzunguko,Ndoa ya Manyanyaso,Majonzi Moyoni,Baba Gift na Mafao pamoja na wimbo uliobeba albamu wa Kicheko.Imeandaliwa ndani ya Metro Studio chini ya mpikaji Allan Mapigo.Uzinduzi umedhaminiwa na kampuni ya bia Tanzania (TBL) chini ya mwamvuli wa kinywaji chake cha Safari Lager.

Kwa mujibu wa kiongozi wa bendi hiyo,Muhiddin Maalim Gurumo(mmoja wa waanzilishi wa bendi hiyo 1964) uzinduzi huo utasindikizwa na bendi ya Afigo kutoka Uganda ambayo pia ni bendi kongwe.Ilianzishwa 1974. Ukitaka kuburudika ipasavyo hivi leo,elekea Landmark Hotel.

Sasa kwa sababu leo ni ijumaa na kawaida ya utaratibu wetu ni kwamba tunawapa midundo kidogo. Nyimbo za leo ni kutoka kwa Msondo (aka Nuta,aka,Juwatta,aka Ottu,aka Msondo Ngoma Band.Sikiliza Binti Maringo(sikia sauti ya marehemu TX Moshi),Shukrani kwa Mjomba na Kuchacha Kubaya. Shukrani za pekee kwa Emmanuel Byuzura wa Kings Studio Disco Theque-London na Reading (UK) kwa miziki hii. Ijumaa Njema.

Binti Maringo

Shukrani kwa Mjomba

Kuchacha Kubaya

Advertisements
 

6 Responses to “KICHEKO-MSONDO NGOMA MUSIC BAND”

  1. Senyandumi Says:

    BC unajithibitishia kwamba wewe ni msondo poa!Lakini nyimbo ni za kutufurahisha.Hongera na mungu awe kwetu kwa wikiendi hii.Nitakuwa dar wiki hii nitakutafuta!

  2. Dj Emmanuel Says:

    Hapo mwenyewe nimekubali BC baba yao.Msondo ni bendi ya wakongwe na hizo sauti ulizotuwekea hapo ni za watukufu,Malenga na Mahiri wa sanaa hii ya muziki.Kwa wapenda muziki wa dansi hapo umezikonga nyoyo zetu.Hongera BC na mdumu haima

  3. Edwin Ndaki Says:

    Ijumaaa ipo paleeeeeeeeeeee paleeee.

    Yaani USISEME MSONDO sema SONDO yaaani jamaa hao ni balaa..shughuli yake waulize NGINDE au sikinde.

    Hapo bado ujagusa vitu kama TUMA,AJALI nk.

    Ijumaa njema…wale tunaoelekea TGI naomba kujua majina yao..mwambie FATUMA na ATIKA wa CBE club au Rose wa Mwl Nyerere memorial walete kama kawaida.

    Chwaaaaaaaaaaaaaaaaaaaap..

    KIITOSI

  4. Isoliwaya Says:

    Hizi nyimbo zimenigusa hasa, tafadhali wadau naomba mniwekee nyimbo iitwayo Selina piga konde Moyo! pamoja na Talaka ya hasira nadhani ni mlimani park waliipiga hii iliimbwa na muhidini gurumo pamoja na bitchuka

  5. sinzia Says:

    BC naomba nirekebishe kuhusu nyimbo za leo
    Wimbo wa kuchacha kubaya nakumbuka jina lake hasa ni FAULATA,na wimbo shukrani kwa mjomba si wa msondo kama ulivyosema…ni mali ya band ya OSS wana NDEKULE…wakati ule Mzee Gurumo na Bitchuka walikuwa kule.
    Tunashukuru kwa kutupa nyimbo hizi kwani zinatukumbusha mbali sana.
    WKND NJEMA

  6. DUNDA GALDEN Says:

    MARADHI YA NYUMBANI HAYO
    AHHHHHHHH ILIKUWA KINONDONI KUNA BINT MMOJA ALIIKANGA NAFSI YANGU WE ACHAAA SIKUMSIKIA HATA NANI LAKINI YOTE MAISHA AHSANTE KAKA SAID NIMEAMINI MPENDE AKUPENDAE NINAKUMBUKA SANAAA AMANI KWA WOTE UKO BONGO HASWA JIJINI KWETU BANDARI SALAMA
    DUH WE ACHA TUUU MJOMBA MUHIDIN UNASALIMIWA HAPA AUSTRALIA NA MKWEO ANAKUPA ONGERA SANA
    NA chafosa chai goda(KAPTEN KORICHI SOKO JIPYA)


Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s