BONGO CELEBRITY

All You Wanted To Know But Didn’t Know How and Where

TALENT FROM AFRICA! January, 20, 2008

Filed under: African Pride,Utamaduni,Watu na Matukio,Weekend Special — bongocelebrity @ 11:35 AM

Afrika kuna vipaji.Kama huamini mcheki huyu binti wa miaka 18 tu anayeitwa Nokulunga Buthelezi kutoka Afrika Kusini. Hivi sasa ametokea kuwa gumzo katika nchi za Ulaya na Marekani.Wengine wanamuita SnakeGirl.Tizama video hapo chini na kisha soma habari zake na kuangalia picha zake kama zilivyoandikwa na zinavyoonekana katika gazeti la Mail on Sunday la Uingereza kwa kubonyeza hapa.

Advertisements
 

13 Responses to “TALENT FROM AFRICA!”

  1. Upendo Furaha Says:

    Asanteni sana B.C. kwa kutupa burudani kama hizi.
    Kweli huyu ni “Snake girl”
    Kwa kweli, Afrika kuna vipaji. Pia inaonekana kuna vipaji vingine vingi ambavyo havijaendelezwa au kuonekana.

  2. Edwin Ndaki Says:

    Huyu binti hama hakika ana kipaji kizuri nasema hongera.

    Lakini kumbukumbu zangu zipo njema.Kuna mtoto yupo shinyanga nilibahatika kuona habari yake mwaka 2004 kupitia kituo cha Star Tv.

    Yote aliyoyafanya huyo dada yu le dogo anayafanya.Tatizo yule dogo kakosa watu wakuendeleza vipaji.Na ninayo imani kubwa kuna vijana wengi bongo wenye uwezo wa kufanya yote hayafanyao huo binti,tatizo ni PROMO..kama alivyo imba mmoja wa wasanii kutoka arusha..ingawa na yeye simsikii sijui tatizo ndio Promo.

    Mapromoto wa bongo hawana lengo la kuendeleza vipaji.Lengo lao ni kutumia vipaji.

    hapo kazi ipo/

    ene wei tutafika tu.

  3. Chris Says:

    Ana mifupa kweli? Aiseeeeee….. Its God-given…

  4. lydia Says:

    Oh My good load. yaani when she was doing I felt like I was the one who was hurting. yaani good job and give praise to God.

  5. QWERTYUIOP Says:

    Ouch,that looked damn painful

  6. Mdau Says:

    Dah! nami chris nilitaka jua kama wewe hvi mfupa upo kweli????? dah burudan moja nzuri sanaa.Hongera zake.

  7. Msukuma wa shy Says:

    Mmh nimesisimka utasema naona nyoka vile duu,huyu dada ana mifupa jamani?mmh haumii kweli??Ndaki huyo wa shy sehemu gani?mimi wa huko embu nipe data zake plz.

  8. mariapaulo Says:

    nakupenda sana wewe dada

  9. mariapaulo Says:

    mungu akubariki unakipaji poa sana

  10. annabell Says:

    daaah hii imenifungia mwaka 2008 still i get nightmares
    mambo kwelikweli

  11. Kekue Says:

    Mungu wangu hivi ni mazoezi tu mtu unakuwa hivi au manake inatisha? Hongera sana!!! Lkn nimeogopa!!!

  12. chaos! Says:

    I do doubt if she can have a baby umm if she can cinceive. very impressive.

  13. BongoSamurai Says:

    Mwili bila mifupa..!Mhh ajabu na kweli.


Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s