BONGO CELEBRITY

All You Wanted To Know But Didn’t Know How and Where

BALOZI PETER KALLAGHE April, 28, 2008

Filed under: Balozi,Serikali/Uongozi,Tanzania/Zanzibar,Uncategorized — bongocelebrity @ 10:48 AM

Tunaendelea na mfululizo wetu wa mabalozi wa Tanzania nchi za nje.Pichani ni Balozi Peter Kallaghe, balozi wa Tanzania nchini Canada. Kabla ya kuteuliwa kuwa Balozi wa Tanzania nchini Canada, Peter Kallaghe alikuwa Mkurugenzi wa Mawasiliano na Habari -Ikulu Tanzania.

Ukitaka kutembelea tovuti ya Ubalozi wa Tanzania nchini Canada bonyeza hapa.

 

7 Responses to “BALOZI PETER KALLAGHE”

  1. Karim Says:

    Nimefurahi kuona japo sura ya balozi wangu hapa Canada.Mheshimiwa balozi fanya uje kututembelea basi huku New Brunswick ili nasi tujidai.

  2. binti-mzuri Says:

    baba wa rafiki yangu huyu..big up!

  3. nbdfhdsfbdshgf Says:

    huyu Balozi ana mvuto mbona jamani!!!…………………………..mh

  4. bino Says:

    inaelekea atakuwa na kazi ya kujua watu aliowakuta.

  5. ann Says:

    hongera sana balozi wetu ,pamoja na familia kwa ujumla ,
    Tunakupongeza sana,
    dada Joy na familia ,mnapendeza sana ,vipi canada hope you are doing all good!

  6. Monongere Kalua Says:

    Una mvuto lakini blaa blaa nyingi- huna msimamo! hujiamin! kiongozi aliyekomaa haongozi kama wewe. Unaogopa lawama. Hufai kuwa kiongozi. Kituo Ottawa kinayumba. Dar wanalifahamu hilo! Wanasuburi Tsumani KITUONI OTTAWA.
    Uwe na Mipaka! acha mialiko ya kila siku kwenye Vijumba vya watanga wenzako>BAADA YA KULA WANAKUCHORA SANA!

  7. A.K.A Says:

    HONGERA WA KAYA


Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s