BONGO CELEBRITY

All You Wanted To Know But Didn’t Know How and Where

AFRIKALI May, 31, 2008

Filed under: Burudani,Sanaa/Maonyesho,Weekend Special — bongocelebrity @ 9:37 PM

Kundi la muziki asilia la AFRIKALI (pichani) lenye makao yake makuu jijini Dar-es-salaam. Umeshawahi kuwashuhudia AFRIKALI jukwaani? Siku za nyuma tuliwahi kuandika kidogo kuhusu kundi hili.Bonyeza hapa usome tulichokiandika na mjadala uliozuka.

NB: Kwa sababu zilizo nje ya uwezo wetu,wiki hii hatukuweza kuwa na burudani ya kawaida ya ijumaa.Tunaomba radhi kwa usumbufu wowote uliojitokeza.Ijumaa ijayo mambo kama kawaida.

 

4 Responses to “AFRIKALI”

  1. DUNDA GALDEN Says:

    POA BC LIKIN IJUMAA IJAYO ISIWE HADITH YA MTOTO WA KUKUA,KUNDI LA AFRIKALI NI WAKALI HATA KWENYE PICHA WAMEPENDEZA SANA ONGELENI SANA.
    CHAI GODA

  2. hombiz Says:

    sanaa kwa kwenda mbele

  3. JMbigy Says:

    Hao mabinti walivyowakalia mameni inahitaji uhaba wa mihemko!
    Hataaari kwelikweli. Ila nahakika mameni hao wana mitazamo tofauti ya BASATA.


Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s