BONGO CELEBRITY

All You Wanted To Know But Didn’t Know How and Where

NI ZAMU YA GRAY MGONJA! December, 15, 2008

Filed under: Breaking News,Developing News,Serikali/Uongozi,Sinema — bongocelebrity @ 10:13 AM

mgonjabc1

Kama ulidhani ya mwaka 2008 ndio yashaisha basi ulikosea.Mambo yangali yakiendelea.Katibu Mkuu wa zamani wa Wizara ya Fedha na Mipango,Bw.Gray Mgonja leo ametinga kizimbani katika Mahakama ya Hakimu Mkazi Kisutu Henzron Mwankenja, akikabiliwa na mashtaka mbalimbali.Mojawapo ya mashtaka anayokabiliwa nayo ni pamoja na matumizi mabaya ya madaraka kama ilivyokuwa kwa mawaziri wa zamani wa wizara hiyo nyeti, Daniel Yona na Basil Mramba waliofikishwa kizimbani wiki mbili zilizopita.

Habari hii inaendelea…stay tuned.

Advertisements
 

48 Responses to “NI ZAMU YA GRAY MGONJA!”

  1. kekuuu Says:

    yaani wewe wasikupe hata dhamana….nenda tu moja kwa moja ukanyee dembe

  2. C16 Says:

    Wamfunge huyo

  3. eve Says:

    haya sasa twende kaziiiiiiiiiii sangulo ohhhh!!!! sangulo mamaaaaaaaaaaaaa oh sangulo ohhhhhhh sangulo mamaa!!!!!!! huyu hata mimi nasapoti asilimia mia lakini si mramba aende bwanaaaaaaaaaaaaaaa!!!!!!!!! habari ndo hiyo xmass selo akikakaaaaaaaaaa!!!!!!! hey mgonja weka w tumalizane mgonjwaaaaaaaaa wa segerea matanuzi kwishaaaaaaa kazi na kale kademu kako kanakojidai sijui itakuwaje heheeheeeeeeeeeeeeeeee!!!!!!!!

  4. emergencypoison Says:

    hahaha…wewe eve umenichekesha mpaka nimetaka kufa hapa kitini… naona umeanza kula sanguloo….we mkali…now let them face the music. washenzi sana hawa culprits.

  5. Mwanamke wa shoka (UK) Says:

    mhhh!!…I hope this is not another “Changa la macho”, lol

  6. Mwanamke wa shoka (UK) Says:

    Gets into mi nevu nao…..it is so theatrical…..that I just cant stop worrying….

  7. Oxalato Says:

    Nshafungulia nyuki usitoke nduki,weka kigingi niweke chuma,weka mafisadi niweke mahakama ya kisutu…hapa vumbi tuuuu na wengine wanakuja….na baaado

  8. hombiz Says:

    Bandika mandua ndo mchezo unaotakiwa ktk hii draft!
    JK, “hata kama kete ni za moto”, endelea kuzisukuma hadi tuingie king!. Ila tusitoke bila bila!…a.K.a Changa la macho “kama baadhi ya wana BC Blog wanavyotabili

  9. Lalola Says:

    We Eve wewe, jamani umenichekesha mno. duh hadi nimeshikwa na kwikwi kwa kuchek. Kama wacheza Sangulo mi naongezea Ndombolo ya Solo…….

  10. ROss Says:

    Acheni chuki binafsi

  11. Frateline Says:

    Hi guys

    Kwa kweli Jk ameamua kuwapa meno PCB pamoja na DPP sasa kazi tunaiona hawa watu wamelihujumu sana taifa, sasa za mwizi ni arobaini,

    Mimi siamini kama ni changa la macho kwa kuwa hawa wanao kamatwa ndiyo vigogo wenyewe ambao wamekaa wizara ya fedha miaka nenda miaka rudi- Kwanza aibu yenyewe ni tosha-character assasination hawa jamaa ni kwisha kisiasa na hata kesi zao zikichukua muda mrefu lakini aibu hii itawaua kwa pressure maana hawa jamaa wanapesa chafu, ndiyo mana Chenge alisema zake ni vijesenti- mwendo uwe huo huo JK

    Frateline

  12. dan Says:

    we Ross Hawala yako nini?
    Jk, Thumb up!!!!!!!!!!!! Endeleza makamuzi, mafisadi wote mpaka waishie Segerea! Nina Machungu sana na Tz yangu! Inanuma mno kuona rasilimali tulizopewa na Mwenyezi zinaishia kwenye mikono ya watu wachache tu kama kama akina Mgonja. Kamata pia Mkapa! weka selo! maana yeye ndiyo alikuwa anawakingia kifua!

  13. binti-mzuri Says:

    lol @ sangulo.. sijausikia long time..ila mbona comments zingine hazielewekii mara zije kabla,mara baada…mmmh..anyways.. hili nalo changa la macho?i stick to what i said before..sidhani kama ni changa la macho..tanzania yes we can..

    btw jeff,hongera..naona kuna ki button cha notify follow-up comments au sijui mi ndo mshamba sijaja long time.hakijaharibika kitu

  14. mdau Says:

    Wadau naona sasa ngoma inogile……….

  15. Mwanamke wa shoka (UK) Says:

    mdahalo upo wazi, lol…..(*0)

  16. BLACKMANNEN Says:

    Wahenga wanamsemo usemao “Mchumia Juani, Hulia Kivulini”. Lakini Watanzania wa karne ya JK tunasema “Mchumia Kivulini, Hulia Juani”. Ni lupango tu wote.

    Tena Segerea ndiyo ilikuwa inawafaa sana ninyi mlionona kama ulivyo wewe Mgonja na wenzako akina Yona na Mramba. Mramba bado hajakoma, ukimtazama usoni mwake. Halafu Mramba ana “ngebe” kweli kweli kwa wanahabari.

    Blackmannen

  17. Weezy Says:

    Mafisadi WANYONGWE!

  18. Trojen Says:

    Mi ningekuwa wewe JK, hata dhamana nisingewapa hawa, kwani hawakujua, si tunakula majani, wao na V8 za kisasa, na majumba mazuri tuu. Pia ifanyike uchunguzi ikigundulika kifungo maisha na kuwafilisi wote mzeiya!

  19. SaLaMA Says:

    hahahahahhahahhahhahhahahhahhahahhahahhaaaaaaa EVE UMENIFANYA NIMECHEKA KWA SAUTI WEWE HEHEHEHEHEHE UWIIIIIIIIIIIIIIIIIIII KADEMU KAKE KANAJIDAI.

    ILA JAMANI MIE KUKAMATWA KWA HAWA MAFISADI NAONA NI KITU KIDOGO SANA NACHOSUBIRI MIMI KAMA MIMI HUKUMU TU ITAKUWAJE?

  20. mwanaharakati Says:

    vizuri saaana uliona kituibia hela zetu raha sana, sasa naukome, wewe ni kibaka kama vibaka wengine. Nbado ho wenzako wote watafutwe, nawapelekwe kunako husika, Raisi ukiwafumbia macho vibaka wengine wa serikali hii, hapa hapatakalika, wezi ni wezi tuu, wamanzese fungwe wa serikali anyongwe kabisa.

  21. halima Says:

    Hivi nyinyi mnaong’ang’ania changa la macho mnamatatizo gani? au mnataka akamatwe nani ndio mridhike? ovyoooooo

  22. george Says:

    aende tu jela huyo,ameshakula sana bila hata ya kuwahurumia wa tz wanaopata tabu.

  23. Mattylda Says:

    Safi sana JK! Mgonja utakula x-mas na babu seya mpe company na wanae huko wasiboreke!!!halafu bado yule rafiki yako mnao kutanaga vikao vya usiku kwenye lager nyooooo!!

    Eve na wewe nae kiumbe shosti sanguloooooooooooooo oooooo aiiiii na wewe Lalola inakuwaje shostito??naona maoni ya eve umeyaona before au ndo ni aje??mbona sielewi hapa???

    ROSS MTOTO WA FISADI a.k.a MTOTO MSHUA WA MASAKI unasema??eti chuki binasfi- unamjua vizuri huyu baba pichani au unaongea nini???hebu tupe nafasi hapa LOL!

  24. Sakina Says:

    Duh!huyu Fisadi haswa numbari one mke na watoto hawajawahi ishi TZ wako USA na mke alikuwa anatamba hawezi beba mabox mume kila end of the month 20,000 USD anamtumia duh!huyu JK weka msumari wa moto aitoke tena dhama 10 billions cash!

  25. Fukara Says:

    ah sasa yametimia huyu ndo alikuwa connector
    anameremeta

  26. Maisha Says:

    Its time for them to fill the pinch for what they did for our nation, kwa sababu tu walikuwa na mamlaka wakasahau kama na wao wako chini ya sheria.

  27. Wizi Mtupuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu

    Wizi mtupuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu

    Bado Chenge,Karamagi,Masha,Lowasa,Makamba,Malima na Jakaya Mrisho Kikwete

  28. ndalo Says:

    Huyu jamaa inasemekana aliwanyima kibari cha msamaha wa
    kodi ya bandari wazee wa kukaanga mbuyu,walipotaka kupeleka vifaa vyao vya mziki bongo,nao wakamkaangia mbuyu

  29. Lalola Says:

    Mwenzangu Mattylda hata mie nashangaa, coz maoni ya Eve nliyaona hapo juu ndo na mie nikaandika comments zangu. Makubwa haya, au wanataka kutufisadi na sie wanaBC????

    Mhhh, langu jicho.

  30. papuu Says:

    tunaweza kuongea kwa facts kidogo kama wewe mukaru ng’ang’a unayetaka jakaya mrisho kikwete akamatwe kwa kosa lipi hasa yusuf makamba kafanyeje yani listi yako ya kichwara nyie ndio pampula mnaodandia mada hapo hata taarifa za habari husikilizagi basi umeacha kuwataja mafisadi BENJAMIN WILLIAM MKAPA na ZAKHIA MEGHJI unataja watu ambao hawajafanya lolote baya bila kumsahau lowasa,nashangaa mpaka sasa hajafikishwa kizimbani kujibu mashtaka hili changa la macho mazee kama la hapo juu la huyo lalola

  31. Mwanamke wa shoka (UK) Says:

    miye nasubiria tuu kusikia wapepata miaka kadhaa ama mufilisi…..pungufu ya hapo ni changa la macho mweee..!!!!!!!!

    …nimekula chumvi…… naelewa kata funua za kabumbu…..lol…..

  32. Mattylda Says:

    Lalola mhh hapo pana utata kidogo anyway tutafika!!!!!!!!!!

    Jamani msaada tutani kwani Edwin Ndaki kapotelea wapi siku hizi?????

  33. eve Says:

    hahahahahaa huwa nashindwa kuelewa nikituma comment inatake long time kuaccept inakuwa kwenye moderation changa la macho hilo mie sielewi wadau

  34. kevin Says:

    sasa kidonda kimetiwa pilipili chumvi na malimao ya kutosha..kama ni upande wa msosi bado saaaaana..tushapewa chipsi mayai na tomato mmmmh tell me kimemis nini?ok tuseme wote chumvi,chill na chachanduuuuuuuuu…ndo tunachotaka kipara,mvi kile kiti kidogo cha kukalia jikoni,na wengine waende jela wakapigwe mashine.

  35. Mwanamke wa shoka (UK) Says:

    teh teh teh…..mdahalo naona umenoga….yep

    Niwatakie Xmas yenye kujaa furaha tele na mwaka mpya wa 2009 uliosheheni mafanikio na afya tele….ndio umefika huo….2010 nao haupo mbali…..lol

  36. BLACKMANNEN Says:

    BC Editors,

    Maoni yetu mbona yanawangoja karibu siku nzima ili kuyachapisha? Au mnasubiri watu wengi waandike ndipo mchapishe?

    Blackmannen

  37. Mwanamke wa shoka (UK) Says:

    mhhh sio siri…naona ma-editors wapo X-mas holidays already……sio mbaya …..early birds….

  38. binti-mzuri Says:

    haha kevin mie hoi ka kucheka

  39. Dunda Golden Says:

    KAZI BADO KUBWA LAKINI TUMEBAKI HATUJUI WAPI TUNAKWENDA INGAWA NI WACHACHE WANAOJUA TULIPOTOKA
    AIDHA KWA LOLOTE

  40. mdau Says:

    Kikwete kanyaga moto twende baba,Usiangalie tuta wala shimo.Ni mwendo mdundo tu tu Brother Jakaya.

  41. papuu Says:

    kashatolewa kwa dhamana

  42. BLACKMANNEN Says:

    Wewe “papuu”,

    Alipotolewa Mgonja, wewe ulijisikiaje? Ulijisikia raha ama maudhi?

    Blackmannen

  43. papuu Says:

    wewe ‘blackman’

    at this point i dont think it matters mimi nilijisikia furaha au maudhi kwani jamaa anadunda mtaani na mokasin yake ya guchi.sasa sijui nikusahidiaje hapo?

  44. j4 Says:

    halloooooooooooooooooooooooooooooooo,, huyu FISI YAADI
    anapaswa asome those coments ili ajuwe kwamba wa TZ wamemchoka hata akidondoka chini akuna wakumlokota,

  45. so upset Says:

    mgonja fisadi,hela za zamana kazitolea wapi kama sio ufisadi huu.afungwe jela maisha

  46. […] about to be taken to court that morning on allegations of abuse of office. And Bongo Celebrity [Sw] confirmed later on that indeed Mr. Mgonja had appeared in court. Praising the president one reader wrote: JK […]

  47. BLACKMANNEN Says:

    Gray Mgonja, umshukuru Mungu kuwa Tanzania. Pia shukuru Jakaya Kikwete, ni Rais anayetawala kwa kufuata Utawala wa Sheria.

    Gray Mgonja, kama ungekuwa ni mGuinea, kwa Captain Musa Kamara, Kiongozi mpya wa nchi hiyo. Ungenyongwa na wenzako wote, bila ya kufikishwa Mahakamani.

    Kiongozi mpya wa Guinea, ametangaza kuwa, atapitia upya mikataba yote ya uchimbaji madini ya nchi hiyo. Kama atagundua kuwa, kulikuwa na rushwa au ubadhirifu wowote katika mikataba hiyo, atawakamata wote wanaohusika na UFISADI huo na kuwanyonga, bila ya kuwafikisha Mahakamani.

    Guinea-Conakry, ni nchi tajiri yenye madini kibao, lakini wananchi wake ni maskini wa kutupwa. Baada ya kufa aliyekuwa Rais wa nchi hiyo Lamizana Conte. Captain Camara, amechukua Utawala wa nchi ya Guinea kwa nguvu, ili kukomesha rushwa iliyokidhiri serikalini, na katika mashirika ya umma. Habari ndiyo hiyo!

    This Is Black=Blackmannen


Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out /  Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out /  Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out /  Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out /  Change )

Connecting to %s